KENYA: Mabadiliko hayabadiliki..

January 10, 2008 at 7:45 pm 1 comment

Mazungumzo ya kusaka muafaka baina ya pande zinazosababisha umwagaji damu nchini Kenya yamevunjika. Soma hapa au hapa kujua ilikuwaje.

 Nimekuwa nikifuatilia mambo yanayoendelea kwa jirani zangu hawa, kupitia njia mbalimbali zikiwemo za mawasiliano na vyombo vya habari. Katika kipindi hiki kigumu sana, miongoni mwa watu ambao wamekuwa wakifanya kazi kubwa sana ni jamaa zangu waandikao mtandaoni ama Bloggers.

Mwana blogi Thinkersroom, ameandika makala kadhaa zenye kunivutia kuzisoma na bilashaka nawe msomaji wangu ungependa kuziona habari hizo. Bonyeza hapa kusikia kile anachosema huyu jamaa. na pia bonyeza hapa kusoma kile anachosema bloga mwingine, Kenyananalyst.  

 Lakini wakati hayo yanaendelea, rafiki yangu mmoja ambaye nitamtaja jina baadae kama akiniruhusu anasema mabadiliko ni lazima nchini Kenya… kwa maneno yake anasema kuwa Mabadiliko hayabadiliki

Entry filed under: maskani. Tags: .

Una ushahidi wa yanayojiri Kenya? Kilichomng’oa Lowasa madarakani

1 Comment Add your own

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
January 2008
M T W T F S S
« Dec   Feb »
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031