Waraka wa Butiku kwa Mkapa huu hapa

November 7, 2007 at 12:35 pm 1 comment

“Mali imeanza kuchukua nafasi ya uzalendo na kutumiwa na viongozi wengi wa CCM kama nyenzo ya uongozi bora wa kisasa. CCM imeanza hata kutoona haya, na viongozi wakuu, chini ya uongozi wako sasa wamenyamaza, wanaona haya kukemea uovu” – Hiyo ni sehemu ya maneno yaliyoko katika waraka wa Mwenyekiti wa Taasisi ya Mwalimu Nyerere, Joseph Butiku, aliomuandikia mwenyekiti mstaafu wa CCM, taifa, Benjamin William Mkapa.

Inawezekana kweli kuwa mzee Butiku, akiwa kama mmoja wa viongozi wa ngazi mbalimbali za juu za kiserikali na chama enzi zake, hakufanya jambo lolote la maana kuhakikisha hali haifikii katika kiwango tunachokisoma katika waraka huu, kama alivyosema mchangiaji mmoja kule kwa kaka yangu Jeff wa harakati, lakini sidhani kama hicho kinaweza kuwa kigezo cha kukosoa haya anayosema kwasababu yana mantiki ndani yake na hali ndivyo ilivyo.

Soma waraka huo ambao wiki kadhaa zilizopita ulizua majibizano baina yake na viongozi kadhaa walioko madarakani hivi sasa. Bonyeza hapa kuusoma.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Hawa wamepona, wangapi wamekufa? Hivi ni nini hasa kinaendelea ndani ya TAKUKURU?

1 Comment Add your own

  • 1. AUGUSTUS FUNGO  |  December 11, 2007 at 3:23 pm

    Habari tunazozisoma kuhushu TAKUKURU na imani tulokuwa nayo juu ya taasisi hii inatuacha hoi kabisa watanzania. Sio habari hii tu ya mpasuko wa ndani ndani ya takukuru yenyewe bali pia hata katika siku ya maadili watanzania walivyoonesha kutokuwa na imani na taasisi hii. Mhe Hosea jisafishe usitafute mchawi,jisafishe wewe na taasisi yako,wekeni mambo hadharani tuwaamini,ili tuache kusikia maneno ya mitaani. Zama za usiri na majungu zimepitwa na wakati watu tunataka kusikia tokakwenye mdomo wa farasi mwenyewe. Mwandishi wa makala hii namsiu sana kwani ameweza kutusemea watanzania nini tunakitaka toka takukuru.Jamani kama mnasoma waraka huu,tupeni majibu.Tumechoka kusikia mahakimu wanakamatwa,wakulima na walimu tunataka sasa mawaziri na makatibu wakuu.Hongera sana msangi

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
November 2007
M T W T F S S
« Oct   Dec »
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
2627282930