Tangazo…tangazo…tangazo

September 30, 2007 at 10:46 am Leave a comment

Asubuhi hii nimepokea ujumbe huu toka kwa babkadja sankofa. Tafadhali usome kwa makini na uufanyie kazi.

Naomba ubonyeze hapa  AU www.zafaa.com halafu bonyeza link ya NOMINATE HERE. Ukifunguka huo ukurasa naomba uende kwenye category ya BEST DOCUMENTARY FEATURE, pale kuna filamu tatu, ya kwetu (ya Watanzania) ni PLAY YOUR PART – TANZANIA. Naomba uipigie kura ili ishinde tuzo za African Academy Awards. Naomba uwaambie na watu wengine wengi, ikiwezekana weka tangazo kwenye blogu yako kama unayo. SAMBAZA HABARI HII KABLA GIZA HALIJAINGIA.

Filamu ya PLAY YOUR PART inapambana na Filamu kutoka Zambia na moja kutoka Uganda. Hadi sasa PLAY YOUR PART inaongoza kwa kura. Tafadhali ongeza idadi ya kura zile ili kilio cha wakina mama na watoto wanaopoteza
maisha kwa sababu ya afya mbaya ya uzazi kisikike zaidi. PIGA KURA kwa PLAY YOUR PART

Asante sana.

To the English Speaking Friends:

Please visit www.zafaa.com or click here and on the category “BEST DOCUMENTARY FEATURE” vote for the film “PLAY YOUR PART” from Tanzania. Your vote will add to the voice of the mothers and children who are fighting for the better maternal health.

Entry filed under: Michezo & Burudani. Tags: .

Nani kaiona ndege ya JK ikipaa? Athman Idd ‘Chuji’; Laana ya Simba au?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
September 2007
M T W T F S S
« Aug   Oct »
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930