Nani kaiona ndege ya JK ikipaa?

September 29, 2007 at 1:57 pm 1 comment

http://sidymic.blogspot.com/Mwanablogu Reginald Simon Miruko aka Dogo wa Blogu ya KISIMA CHA FIKRA, siku hizi amekuwa mvivu kidogo katika kutuletea mambo mapya, lakini pale anapopata nafasi huibuka na tafakuri za kufa mtu. Kama huamini,  itakubidi usikie swali alilouliza kuhusu ndege ya uchumi ya JK. Nimenukuu ujumbe wake hapa chini:-

“Baada ya kushika madaraka ya juu kabisa nchini, Rais JK alisema ndege ya uchumi ya aliyokuwa ameiwasha Mtangulizi wake, Mkapa, ameikuta kwenye runway ikitaka kuruka. Alifafanua zaidi kuwa kazi yake kubwa itakuwa ni kuirusha ili Tanzania ipae.
Yeye hajatamka lolote hadi sasa, lakini ‘mbia wake’ Ed ameshatamka kuwa ndege hiyo imeshapaa muda mrefu. Mimi sijaiona, ila nadhani imerudi kuegeshwa au haikuwa na mafuta. Wewe je, umeiona?
Mwanakijiji mmoja naye amesema hajaiona, lakini ofisi ya Ed imejibu kwa besi kuwa ndege hiyo imesharuka muda mrefu…kalagabao wasioiona labda wana dhambi au hawatumii rada ya mtumba iliyonunuliwa kwa bei mbaya”

Katika kulipa hilo msisitizo, ‘Bloga’, mwingine ambaye ni msanii wa uchoraji, Said Michael, naye alipandisha katuni mnayoiona katika makala hii, kuhusu ndege ya uchumi ya JK.

Jamani nyie mmeiona ikipaa hiyo ndege? labda nami niulize, maana hata mie sijaiona!!

Entry filed under: Siasa. Tags: .

Kwa haya ya Buzwagi, Tanzania tunaelekea Ukombozi wa kifikra Tangazo…tangazo…tangazo

1 Comment Add your own

  • 1. Said Michael  |  October 8, 2007 at 4:50 pm

    Kweli nimeiona ndege ya JK imepaa lakini abiria imewaacha

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
September 2007
M T W T F S S
« Aug   Oct »
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930