Jamani nimeshindwa mnisamehe

September 8, 2007 at 3:10 pm Leave a comment

Wakati natoa tangazo la kuhamisha kijiwe hiki toka kule blogspot, nilitangaza pia kuwa nimeanzisha kijiwe cha picha kupitia hukuhuku wordpress. naomba niseme kuwa nimechemka kupandisha picha katika wordpress.

Kutokana na hali hiyo basi, kijiwe cha picha mbalimbali nitakazokuwa nazipata huko mitaani ninakokatiza zitakuwa zikipatikana kupitia http://www.nilichokiona.blogspot.com/

Tayari kuna matukio kadhaa huko ambayo si busara ukiyakosa. Unajua ilikuwaje mpiganaji Mbowe alipotembelea jiji la Mbeya? Unajua kuwa basi la Sabco limechinja tena watu 27, ikiwa ni chini ya miezi miwili toka lichinje tena watu 12 mkoani Mbeya?

Tembelea kijiwe changu cha picha uyaone haya live. Bonyeza hapa.

Entry filed under: Uncategorized. Tags: .

Msanii wa Bongo Fleva ndani ya Blogu Kwa haya ya Buzwagi, Tanzania tunaelekea Ukombozi wa kifikra

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
September 2007
M T W T F S S
« Aug   Oct »
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930