Msanii wa Bongo Fleva ndani ya Blogu

August 24, 2007 at 12:55 pm Leave a comment

Wengi wetu tulitarajia na tulijua kuwa ni suala la muda tu, tungeweza kumwona Freddy Macha mtandaoni, lakini ni nani alitarajia ujio wa Ilunga Khalifa? Eh!! Kuna watu tayari wanajiuliza naye ni nani. 

Huyu jamaa ambaye anaringia simu yake ya kamera (sijui ni nzuri kama hii yangu au vipi), kwa jina anaitwa Ilunga Khalifa. ukipenda unaweza kumuita CP au Cpwaa kama vijana wanavyopenda kumwita huko mitaani na ujio wake kwakweli umenisisimua sana. Msanii kwenye Blogu!! Inashangaza eeh!!

Sasa ngoja nikwambie kitu… Ilunga Khalifa, ni mmoja kati ya wasanii kadhaa wa huu muziki wa kizazi kipya, ambao wamefanikiwa ‘kuwashika’ vijana vilivyo kutokana na nyimbo zao zenye mistari ya aina yake.

Si mpenzi sana wa aina hii ya muziki, lakini nilishawishika kusikiliza muziki wake mmoja, baada ya kuiona blogi yake na kuambiwa kuwa ni msanii. Kwa wale vijana wanaoufuatilia sana muziki huu, naamini wanaujua wimbo wake uliowakamata vilivyo, unaokwenda kwa jina la CPwaaa. 

Wakati wasanii wetu wengi hapa nchini wakiwa wanafanya kazi zao katika hali ambayo hata sisi tumekuwa tukiilalamikia kila siku, bilashaka kutokana na elimu ndogo waliyonayo wengi wao, huenda Khalifa, akawa kawafungulia milango wenzake kwa ajili ya kuweza kuchangamana na dunia inayowazunguka. 

Sijui kama wenyewe wanaweza kunielewa kwakweli, ila naamini kwa wale wenzangu na mie ambao tumeshaogelea huku, naamini mnanielewa namaanisha nini. 

Nitazungtumza zaidi kuhusu msanii huyu pindi nikishapata wasaa nikakutana naye na kuzungumza naye mawili matatu. Kwa leo, naomba niwape mwito wa kumtembelea CP, na kisha kumpa mawili matatu katika kijiwe chake. Pia muweze kushuhudia kile anachokiona kupitia kamera yake ya kwenye simu.Bonyeza hapa kumtembelea na kumkaribisha

Entry filed under: Michezo & Burudani. Tags: .

Msaada jamani!! Jamani nimeshindwa mnisamehe

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
August 2007
M T W T F S S
« Jul   Sep »
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031