Natafuta funguo

March 18, 2007 at 10:55 am 2 comments

Wapendwa wasomaji, marafiki, wakosoaji na wale wote ambao mmekuwa mkinitembelea kijiweni kwangu kwa muda wote toka nianzishe kijiwe hiki, napenda kuwaomba radhi kwa kuwa kimya kwa muda mrefu kiasi sasa. nakiri kuwa nimekuwa nikikawia sana kuwaletea gumzo jipya mara kwa mara kama ilivyiokuwa awali, lakini mnisamehe sana maana kwakweli nimebanwa na masomo kwa wakati huu. Na kama mnavyojua wahenga walihanikiza “Elimu ni Ufunguo wa Maisha” kwahiyo nimetingwa kidogo na shughuli ya kusaka ufunguo wa maisha yangu.

Nawashukuru sana kwa kuniunga mkono, na nawaahidi kuwa niko pamoja nanyi daima, na pindi masomo yakipungua ukali kidogo, nitajitahidi sana kuwaletea yale mapya niliyokumbana nayo katika safari hii ya sasa.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Muswada wa Habari ulioandaliwa na wadau TANZANIA nchi ya akili kumkichwa

2 Comments Add your own

  • 1. charahani  |  April 20, 2007 at 8:29 am

    poa mzee tumekuelewa wadau wako tunajua thamani ya shule, piga shule mwanangu kwa ni shule ndo kila kitu, tutaendelea kukusoma tu!

  • 2. MICHUZI JR  |  July 2, 2007 at 8:26 am

    usijali mkuu, tuko pamoja na tunakuombea bora uzima

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
March 2007
M T W T F S S
« Feb   May »
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031