SEMINA ELEKEZI…….Usiache ikupite

February 10, 2007 at 10:52 am Leave a comment

Dunia hii kweli ina watu jamani. Hebu someni ujumbe huu ambao nimetumiwa na mmoja wa marafiki zangu wa karibu sana. Nimeuweka katika blogi yangu kama nilivyoupata kusudi nisiupunguze uhondo wake.

==================

Baada ya semina elekezi kwa viongozi na watumishi wa Serikali kule ‘A-Town’, na nyingine zilizofuata baada ya hapo kama ile ya wakuu wa mikoa kwa watendaji na viongozi mbalimbali wa mikoa yao na nyingine kama hizo, Shetani naye aliitisha semina elekezi kwa mapepo duniani. Katika hotuba yake ya ufunguzi wa mkutano huo alisema

“Tumeshindwa kuwazuia wakristo na Waisilamu wasiende makanisani na Misikitini, tumeshindwa kuwazuia wasisome vitabu vyao vitakatifu na kufahamu ukweli, tumeshindwa hata kuwazuia wasiwe na mapenzi ya kweli kwa Muumba wao na mara wapatapo muungano wa kweli na Muumba wao, mamlaka yetu yatakuwa yamefika mwisho, kwahiyo waacheni waende misikitini na makanisani, waacheni waendelee na karamu zao za upendo,

“Lakini waibieni muda, iliwasipate nafasi ya kudumisha mahusiano na mapenzi yakweli kwa Muumba wao, na hiki ndio ninachotaka mkifanye kwa mwanadamu” alisema Shetani kisha akatulia na kusafisha koo lake kwanza kabla ya kutoa maagizo aliyotaka mapepo wakamfanyia mwanadamu

“Wataabisheni wasipate kamwe kushikamana na Muumba wao, wao na wasifungamane naye kwa siku nzima, hakikisheni wanakuwa ‘BUSY’ (Being Under Satan’s York) katika mambo yasiyokuwa na umuhimu katika maisha yao na muanzishe mipango mingi sana isiyohesabika ili kujaza akili na ufahamu wao.

“Wapeni kutumia, na kutumia, na kutumia; na kukopa, na kukopa, na kukopa, washawishini wake zao waende kufanya kazi kila siku kushinda huko kwa masaa mengi sana kwa siku na waume zao wafanye kazi kwa siku sita hadi saba kwa wiki, na masaa 10 hadi 12 kwa siku, ili wasiweze kupata nafasi ya kutulia na kutafakari chochote kulingana na mfumo huo wa maisha. Wazuieni wasiwe na nafasi ya kukaa na watoto wao kwa maana familia zao zikiparaganyika nyumba zao hazitakwepa msongamano wa kazi na mawazo.

“Wachocheeni zaidi akili na fahamu zao ili kuhakikisha kwamba hawaiskii ile sauti ndogo, tulivu ya Mungu wao, washawishini walize radio au kaseti au muziki kwenye simu,popote wanapoendesha gari au wanapotembea kwa miguu, waache TV, VCR, CD na Computer zao zikiwa zimewashwa kama kawaida majumbani mwao na mhakikishe kwamba kila duka na mgahawa kote duniani linapiga muziki usiokuwa wa kiimani, mfululizo bila kukoma, na hii itasonga akili na fahamu zao na kuvunja ule muungano wa baina yao na Mungu wao.

“Jazeni magazeti na vijarida mbalimbali kwenye meza zao za kahawa na chai dunia kote, shindilieni habari na matukio mbalimbali ndani ya fahamu zao kwa muda wa masaa 24, ingilieni kwenye muda wao wa kuendesha barabarani kwa
kuwaonyesha mabango na matangazo.

“Kwenye masanduku ya posta na barua pepe jazeni vipeperushi na majarida na kila aina ya matangazo ya habari za vitu na hudumu yanayowapa matumaini ya uongo, wekeni wanawake warembo sana mitaani na kwenyeTV, na majarida ili kwamba wanaume walioko kwenye ndoa wadanganyike na kuamini kwamba urembo wa nje ndio muhimu, na wasiridhike na wake zao,

“Wafanye wake zao wachoke sana wasiweze kuonesha upendo kwa waume zao usiku, wapeni maumivu ya kichwa pia kwa maana kama hawatawapa waume zao upendo wanaouhitaji sana wataanza kutazama kwingine na hiyo itaparaganyisha familia zao haraka sana.

Wapeni waalimu wa uongo ili wawapotoshe wasifundishe imani ya kweli kwa watoto wao na waumini wao, wapeni zawadi na kadi za pasaka ili wasizungumzie nguvu za ufufuko kwa Kristo juu ya dhambi na mauti, hata katika karamu zao wachosheni sana kwa anasa nakuwafanya warudi wakiwa wamechoka sana.

“Hakikisheni wanakuwa ‘BUSY’ na kusongwa na mambo kiasi kwamba hawapati muda wa kutafakari wema wa Mungu na badala yake yake wapeni kutalii kwenye maeneo ya ajabu, matukio ya michezo, matamasha, kumbi za sinema na video. Wafanye wawe BUSY, BUSY, BUSY!!, yaani wasongwe na kusongwa na
kusongwa na kazi kwelikweli,

“Na wanapokutanika kwenye ibada zao za kiroho wafanye waingie katika umbea na fitina na kuzungumzia mambo madogo madogo ya umbea na fitina ili waondoke wakiwa na dhamira mbaya zilizochafuliwa, jazeni visababishi vingi vya mambo katika maisha yao ili wasiwe na nafasi ya kutafuta msaada na nguvu za Mungu wao, muda si mrefu watakuwa wakitegemea akili zao wenyewe,wakihatarisha afya zao na za familia zao kwa ajili ya maangamizi yao wenyewe.

“Itafanya kazi nawaambia, itafanya kazi, sababu huu ni mkakati kweli kweli” asanteni sana kwa kunisikiliza” Shetani alihitimisha hotuba yake ya ufunguzi.

Mapepo yaliondoka kwenye mkutano yakiwa na hamu kubwa sana ya kutekeleza majukumu hayo waliyopewa na kuanza kuwafanya wanadamu wanaoamini, waanze kukimbia na mambo huku na huko.wakawa na muda mdogo sana kwa ajili ya Mungu wao na familia zao, wakakosa muda wa kuwaeleza wengine kuhusu nguvu za Mungu kubadili maisha ya wanadamu.

SWALI: Je, Shetani kwa kushirikiana na kikosi chake amefanikiwa katika mipango yake hiyo? Ubize au kutingwa na kazi kunamaanisha kuwa chini ya mkataba au utumwa wa shetani?.

HAKIMU NI WEWE UNAYESOMA UJUMBE HUU.

PLEASE PASS THIS ON, IF YOU AREN’T TOO BUSY

Entry filed under: maskani. Tags: .

TUNAJIFUNZA KUTENGENEZA SHANGA? msimu wa mapenzi au wazinifu?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
February 2007
M T W T F S S
« Jan   Mar »
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728