TUNAJIFUNZA KUTENGENEZA SHANGA?

February 6, 2007 at 4:33 pm Leave a comment

Kwa siku ya leo, sikuwa na nia ya kuandika chochote kile kwasababu ningali nautafakari na kuufanyia kazi muswada wa kifisadi wa habari ambao wanaoupigia debe wanauita Muswaha wa Sheria ya Uhuru wa Habari. Hata hivyo, magazeti ya leo yamenilazimisha niandike kidogo hapa ili kuwajulisha machache sana yaliyojiri katika magazeti ya nchini Tanzania kwa siku ya leo.

Magazeti mengi sana yamezungumzia juu ya Homa ya Bonde la Ufa (Rift Valley Fever) kuwa imeingia nchini Tanzania na tayari imeshachukua maisha ya Watanzania wawili huko Arusha. Magazeti ya Majira na lile la Serikali ya Habari Leo, (kwa mfano), yote yamegusia juu ya habari hiyo, ikiwa ndio habari kuu iliyotawala kurasa za mbele za magazeti husika.

Kwa upande wa Burudani ambako ndiko kidogo kuliniacha hoi, ni habari ya kuwa eti Dar es salaam kunafanyika semina ya kutengeneza shanga…. Ndio, ni SEMINA YA KUTENGENEZA SHANGA na wala hujakosea ulivyo soma, tena semina hii inaendeshwa na Wa-Ghana, waliokuja nchini kutufundisha kuzitengeneza. Soma habari hiyo zaidi kwa kubofya hapa.

Na mwisho kabisa, nasikia eti timu ya taifa ya Tanzania, yaani ile Taifa Stars, a.k.a JK Boys, ambayo iko ziarani Brazil kwa mafunzo ya mwezi mmoja, eti ilidhaniwa ni timu ya taifa ya Watoto. Soma hapa ujue kina Mwaikimba, SMG na wengineo walivyoonekana watoto huko Brazil.

NGOJA NIKAONE SEMINA YA KUTENGENEZA SHANGA KWENYE TV

Entry filed under: maskani. Tags: .

SAFARI YA MWISHO YA MWAIBABILE SEMINA ELEKEZI…….Usiache ikupite

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
February 2007
M T W T F S S
« Jan   Mar »
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728