Ndugu zangu wapendwa!! Nilikuwa na wiki la maojnz…

May 29, 2006 at 2:03 pm 8 comments

Ndugu zangu wapendwa!!

Nilikuwa na wiki la maojnzi makubwa kwa kumpoteza mmoja kati ya babazangu wakubwa, ambaye alikuwa nguzo muhimu sana kwa familia yetu kwa ujumla. Baba yangu huyo mkubwa, Ally Shaban Msangi, alifariki Jumatatu ya tarehe 22/05/2006, akiwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili alikokuwa akiendelea na matibabu ya tatizo la jino, ambalo lilimsumbua kwa zaidi ya miezi mitatu.

Kwa hali jinsi ilivyo kuwa, kwa hakika pengine hilo ndilo lilikuwa jema kwake yeye, kwa maana alishateseka na maumivu kiasi cha kutosha, lakini kwa namna yoyote ile kifo chake hakika limekuwa pigo kubwa lisilomithilika maishani mwangu na wanafamilia wenzangu kwa ujumla. Ninawashukuru wote wale ambao walishirikiana nami katika kipindi hiki kigumu sana, na hasa rafiki yangu na kipenzi changu Pamella.

Nawashukuru wote kwa ujumla wenu maana ni vigumu sana kuwataja wote hapa, na Mungu atawalipa kwa kila mliloshirikiana nami. Ni njia ya kila mwanadamu kuelekea maisha ya Ahera, na hakika kila mwanadamu ataipita. (Kul-nafsi dhaalikatul mauti)

Tulimpenda sana mzazi wetu, lakini Muumba amempenda zaidi yetu, na tunaamini atamlaza mahali pema peponi mzazi wetu.

Entry filed under: maskani. Tags: .

hatuna la Kujutia Ni kweli Prof. Charles Bwenge, lakini……….??

8 Comments Add your own

  • 1. Boniphace Makene  |  May 31, 2006 at 7:32 am

    Pole Msangi, maisha yake ameyakamilisha na sasa anapumua maana alipokuwa duniani alibena mzigo mzito ambao sasa kautyupa na kuchukua likizo ya mapumziko mema. Nafasi ya mtu hufahamika baada ya kuondoka kwake na kama wataka kutangawa mshindi lazima ukubali kushinda kombe na kulitembeza kila sehemu.

    Pili naomba kufahamu kijana anaitwa Ramadhan Msangi kasoma Mkwawa, Mlimani na sasa yupo Kigoma ni nduguyo maana naye kutoka huko Mbeya?

  • 2. Reginald S. Miruko  |  June 1, 2006 at 9:54 am

    POLE SANA MSANGI. niliandika kwa herufi kubwa nikimaanisha ninachosema na kuwa sina cha kuongezea. lakini hiyo picha imenichanganya.

  • 3. Mija Shija Sayi  |  June 1, 2006 at 11:16 pm

    Pole sana Ramadhani!!

  • 4. SIMON KITURURU  |  June 2, 2006 at 7:15 pm

    Pole Sana Ramadhani!Hata mimi picha ilinichanganya kidogo kuielewa.

  • 5. Jeff Msangi  |  June 5, 2006 at 12:27 am

    Pole sana ndugu yangu,

  • 6. ndesanjo  |  June 7, 2006 at 7:42 pm

    pole sana Rama.

  • 7. Chemi Che-Mponda  |  June 10, 2006 at 5:50 pm

    Pole sana! Kwa kweli, kumpoteza mtu ambaye ni nguzo wa familia ni pigo kubwa sana. POLENI! Mola awape nguvu katika kipindi hiki cha majonzi.

  • 8. pożyczki nieoprocentowane  |  June 16, 2013 at 11:50 pm

    It’s nearly impossible to find knowledgeable people in this particular topic, however, you sound like you know what you’re talking about!
    Thanks

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
May 2006
M T W T F S S
« Apr   Jun »
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031