Ndugu zangu Wapendwa…

February 18, 2006 at 7:39 pm 7 comments

najua mmenikosa sana ndugu zangu, kama ambavyo nami nimewakosa sana, lakini naomba niwahakikishie kuwa muda si mrefu tutakuwa wote tena kwa ukaribu sana. Wajua hii Tanzania yetu, kuna baadhi ya maeneo ambako bado ni Tanganyika, na hasa kwa upande huu wa hii teknolojia ya mawasiliano ya mtandaoni. Nimekumbwa na hitilafu kidogo katika njia ya kunifikishia mawasiliano ya mtandao mahali nilopo hali ambayo inanikosesha wakati wa kutosha kuendeleza hili gurudumu la ku-blogi.

Nawashukuru sana nyote mnaonikumbuka na ninawaahidi kuwa tuko pamoja daima, kwa kasi ile ile, ari ile ile na nguvu zile zile

Entry filed under: maskani. Tags: .

Blog Tanzania….blog.co.tz….na Ndoto za Mike za kila Mwandishi kuwa na Blogi yake Kizazi chetu kipya, Dini zetu za kisasa na Hatma yetu

7 Comments Add your own

  • 1. Anonymous  |  February 22, 2006 at 10:20 am

    Hongera
    kwangu tu ni kuweza kuwapongeza kwa kuweza kulidumisha na kuliendesha lugha yetu ya Kiafrika hasa katika mtandao. Tuendelee vivyo hivyo hili lugha yetu ya Kiafrika isibaki nyuma. Hii ndiyo lugha inayotuunganisha tukiwa Wafrika hasa katika Afrika Mashariki.

  • 2. Anonymous  |  February 23, 2006 at 8:45 pm

    tumekusamehe

  • 3. John Mwaipopo  |  February 28, 2006 at 2:02 am

    Pole kwa kutindikiwa na huduma ya Internet. Vipi kwa Desai karibu na NMB, au Mnasi communications, au Mafiati kwa Pangamawe, au Posta wameacha kutoa huduma hii?

  • 4. Anonymous  |  March 4, 2006 at 12:42 am

    Mwaipopo naona homa ya nyumbani imeanza kukupata.

  • 5. mark msaki  |  March 5, 2006 at 12:56 pm

    Msangi, tunazikosa tafakuri zako! mungu atusaidie mambo yarudi mahala pake!

  • 6. ndesanjo  |  March 8, 2006 at 10:20 am

    Msangi, kichwa chako cha habari kinanifikirisha. Fafanua kidogo.

  • 7. Bwaya  |  March 17, 2006 at 2:12 pm

    Msangi, heding inahitaji waraka kamili. Nadhani kuna falsafa kubwa mumo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
February 2006
M T W T F S S
« Jan   Mar »
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728