Siku ya Kublog Duniani !!

August 29, 2005 at 8:39 pm Leave a comment

Kuna mambo kadhaa ya muhimu sana ambayo yanajiri katika Ulimwengu wa Ma-Bloga kwa ujumla ambayo ni vyema kila mmoja akayajua. Kupitia kwa Bw. Ndesanjo Macha, nimekutana na taarifa za kuwepo kwa Siku ya Kublogi Duniani au pia waweza kuiita Siku ya Wana-Blogi Duniani. Soma zaidi kuhusu siku hiyo kwa Kiswahili HAPA. Pia soma juu ya aliyeanzisha wazo hilo HAPA.

*****************

Pia kuna Taarifa ambayo Mtanzania huyo amemaliza kuiandika kuhusu Wana-Blogi mbalimbali nchini na hata walio nje ya nchi (wenye asili ya Kitanzania, bilashaka) ambayo mnaweza kuisoma kwa kuingia katika blogi ya Sauti za Dunia (blogi ya Global Voices). Kwa mara nyingine tena, Bw. Ethan anazungumzia juu ya Wana-blogi flani flani hivi na ni vyema mkapata kile anachokisema HAPA

*************
Lakini pia kuna Wana-Blog wapya ambao wamejitambulisha rasmi katika Ulimwengu huu. Yupo huyu mmoja ambaye ameanza kwa ile staili ya Wana-CCM kuelekea uchaguzi mkuu ujao, yaani Kasi mpya, Ari mpya na Nguvu mpya. Hebu msome Bw. Swai, hapa kisha umtizame na Bw. Masare, hapa, na kisha kama ilivyo ada yetu, naamini kuwa mtawakaribisha rasmi kuungana nasi

Entry filed under: maskani. Tags: .

Kwa kasi hii, Hongereni Wasanii wetu. Siku ya Blogu Ulimwenguni

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
August 2005
M T W T F S S
« Jul   Sep »
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031