Kauli ya Vijana kuelekea Uchaguzi wa mwaka 2005

July 20, 2005 at 9:33 pm 2 comments

Katika mfululizo wa upashanaji wa habari mbalimbali kuhusiana na yaliyojiri katika Bunge Kivuli la Vijana wa Kitanzania, lililofanyika kwa mara ya kwanza katika historia ya Tanzania, hivi karibuni jijini Dar es salaam, leo hii nimeona niwajulishe kile walichokisema wakati wa uzinduzi wa ajenda yao. Isome ‘Hotuba ya Vijana wakati wa Uzinduzi wa Ajenda ya Vijana kuelekea Uchaguzi mkuu wa mwaka 2005’ pamoja na kuufahamu kwa undani mchakato uliowezesha kupatikana kwa ajenda hiyo

Entry filed under: maskani. Tags: .

Yaliyojiri kwenye Bunge la Vijana …1 Hivi kukimbia ni kwenda mbele tu????

2 Comments Add your own

  • 1. Indya Nkya  |  July 21, 2005 at 11:22 pm

    Ahsante sana Msangi. Hii ni safi sana

  • 2. Ndesanjo Macha  |  August 7, 2005 at 11:23 pm

    MSangi asante kwa hotuba na taarifa nzima.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
July 2005
M T W T F S S
« Jun   Aug »
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031