Mnataka kujua tulilipana kiasi gani bunge letu!!!

July 15, 2005 at 10:42 am 2 comments


Hawa ni baadhi ya Vijana walioshiriki katika Bunge la Kwanza kabisa katika historia ya Tanzania, Bunge Kivuli la Vijana, ambalo lilifanyika kwa muda wa siku tatu tu, katika ukumbi wa Karimjee, jijini Dar es salaam, lakini huwezi amini kuwa siku hizo tatu zilikuwa na maana kubwa sana katika uelekeo wa Tanzania.

Endelea kuwa mkao wa kujua nini hasa kilichojiri huko, kaka yangu mmoja anataka kujua posho zilikuwa je ili alinganishe na zile zinazowatoa roho wahishimiwa wenzetu kule Idodomya.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Kumbe ‘Uhishimiwa’ ni Mtamu sana Hapo zamani za Kaaaaaaale hali ilikuwa hivi!!

2 Comments Add your own

  • 1. faraja  |  July 16, 2005 at 4:33 pm

    nime ipenda hiyo..hahaa..wee posho gani!! au ndo tutajiju. mimi ni mheshmiwa faraja nilikuepo vizurituu kwenye vikao vyote ndani na nje!iyoo posho smchezo,,ebwna ndio.farajaf2002@yahoo.co.uk

  • 2. Anonymous  |  July 17, 2005 at 3:43 pm

    Fanyeni kweli, tusije tukaangushana,

    Nambiza Tungaraza

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
July 2005
M T W T F S S
« Jun   Aug »
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031