Majibu yangu yako tayari

June 23, 2005 at 12:36 pm 1 comment

Wapendwa vijana wenzangu, mabibi na mabwana, napenda kuwaambia kuwa hatimaye majibu yangu kuhusiana na afya yangu kama ambavyo niliahidi kuwa nitawataarifuni nikitoka Angaza, yako tayari na niko tayari kuyapandisha hapa wakati wowote, lakini kabla sijafanya hivyo, naomba kwanza tushirikiane kufanya hili.Naomba kila mmoja wenu ajaribu kuotea kuwa yamekuwa ya namna gani na kwanini yamekuwa hivyo unavyodhania wewe, na unanishauri nini kutokana na majibu unayodhania kuwa nimepewa huko??

Entry filed under: maskani. Tags: .

Kila unachohitaji kiko hapa Nitablogi kongamano la BlogHer

1 Comment Add your own

  • 1. Anonymous  |  June 26, 2005 at 10:56 am

    Nahisi kwa bahati mbaya umeupata, kweli si kweli?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
June 2005
M T W T F S S
« May   Jul »
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930