Mapambano dhidi ya UKIMWI bado sana

June 20, 2005 at 11:08 am Leave a comment

Wapo ambao wanajitahidi kuishi kwa matumaini kama hawa, na hakika wapo ambao wanajitahidi zaidi kufanya hivyo wakiwa wanajua kuwa hakuna jinsi zaidi ya kuukubali ukweli kama huyu, na wapo wale ambao wanaonyesha mfano mzuri kwa wapenzi wao licha ya kuwa wamesha athirika kama huyu, lakini je, kwa haya yaliyomkuta jamaa huyu, kweli mapambano dhidi ya Ukimwi yatafanikiwa kweli, tena basi serikali ndio inayokuwa imeshiriki? Hakika mapambano dhidi ya UKIMWI bado yana safari ndefu sana

Entry filed under: maskani. Tags: .

Bajeti anayotuacha nayo Kaka Beni hii hapa Uchaguzi wa Iran katika Blogi

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
June 2005
M T W T F S S
« May   Jul »
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930