Bajeti anayotuacha nayo Kaka Beni hii hapa

June 9, 2005 at 1:26 pm 1 comment

Bw. Basil Pesambili Mramba
Hatimaye kile kilichokuwa kikisubiriwa kwa hamu kubwa na mamia kama sio mamilioni ya Watanzania kilielezwa jana. Bajeti ya Tanzania kwa mwaka wa fedha wa 2005/06, kama ambavyo ilisomwa na Waziri mwenye dhamana yawizara hiyo Bw. Basil Pesambili Mramba.

Kama ilivyokuwa inatarajiwa, wapo ambao wameshaanza kuiponda (na haishangazi kwakuwa wapo ambao walishaponda hata kabla haijatoka), wapo ambao wanaisifu na wapo ambao wako kwenye lile kundi la Wenzangu na mimi ambao kwao.. ah! bora siku zinakatika tu. Ingesomwa isingesomwa kwao sawa.
Je wewe unaizungumziaje bajeti hii ya mwisho ya serikali ya awamu ya tatu iliyosomwa wakati enzi za serikali hiyo zikiwa zinaelekea ukingoni?? Isome hapa bajeti hiyo.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Kuelekea Kongamano la BlogHer ‘05 Mapambano dhidi ya UKIMWI bado sana

1 Comment Add your own

  • 1. Anonymous  |  October 19, 2005 at 6:38 pm

    Hey nice info you posted.
    I just browsing through some blogs and came across yours!

    Excellent blog, good to see someone actually uses em for quality posts.

    Your site kept me on for a few minutes unlike the rest🙂

    Keep up the good work!

    Thanks!.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
June 2005
M T W T F S S
« May   Jul »
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930