Hongera Zao Liverpool

May 26, 2005 at 10:56 am Leave a comment

vidume

Ukweli ni kuwa hawawezi kuwa sawa na wale wa kwetu wa kule TMK, lakini hakika Liverpool ni vidume vya shoka. Kutoka nyuma ya goli tatu hadi kushinda kombe la UEFA, katika fainali ya aina yake iliyokuwa imejaa ufundi wa hali ya juu namna ile, halikuwa jambo la kawaida. Lakini wakati tukiwapongeza kwa ushindi huo, sisi Watanzania, na hasa viongozi wetu wa vilabu na vyama mbalimbali vya soka nchini TUMEJIFUNZA NINI?

Entry filed under: maskani. Tags: .

Haya ndio aliyoyaombea Msamaha? Takrima Ni Kivuli cha Rushwa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031