Haya ndio aliyoyaombea Msamaha?

May 25, 2005 at 7:29 pm Leave a comment

papa
Huyu ni hayati Baba Mtakatifu, John Paul II, ambaye katika enzi za uhai wake, siku chache sana kabla hajatangulia mbele za haki, aliwahiwashangaza sana baadhi ya waumini na wasio waumini wa Kanisa katoliki kote duniani, kwa kusimama hadharani na kuomba msamaha kutokana na makosa mbalimbali ambayo alisema kuwa kanisa limeyafanya kwa kipindi kirefu yasiyokuwa ya kimaadili na ambayo yalikuwa yakiiumiza jamii na (bilashaka), kuliweka kanisa katika hali tata.

Inawezekana kabisa kuwa wengi kati ya waliomsikia akisema hayo, hawakujua kuwa alimaanisha nini, lakini ushahidi kuwa kweli mambo hayo yalikuwepo na kwamba sio ajabu kuwa yataendelea unazidi kujionyesha wazi wazi. Unajua ni kwanini? Soma hapa na kisha utoe maoni yako kuhusiana na hili.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wote mmekombolewa Hongera Zao Liverpool

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031