“Nilikwambia tu kuwa utakuwa ‘Papaa’ si umeona mwenyewe!!

May 10, 2005 at 11:01 am 3 comments


alaa
Originally uploaded by Ramadhani Msangi.

Hivi ungekuwa umepewa kazi ya kubashiri hawa jamaa walikuwa wakiteta jambo gani hapa ikiwa ni muda mfupi tu, yaani dakika kadhaa baada ya Bw. Jakaya Mrisho Kikwete (Kushoto)kutangazwa kuwa yeye ndiye atakuwa mrithi wa Bw Benjamin William Mkapa, pale katika lile jumba jeupe (Ikulu. Hebu jaribu kunieleza kuwa walikuwa wakisema nini, japo mimi nadhani Mkapa alikuwa akimwambia mdogo wake kuwa yeye alijua tu kuwa baada ya Papa Benedicto XVI kule Vatican, kwa huku Bongo ilikuwa zamu yake kuukwaa ‘Upapaa. tehe tehe tehe!!!

Entry filed under: maskani. Tags: .

"Nilikwambia tu kuwa utakuwa ‘Papaa’ si umeona mwenyewe!! Kutoka mwanaharamu Rushwa hadi Mtakatifu Takrima

3 Comments Add your own

  • 1. Reginald S. Miruko  |  May 10, 2005 at 4:54 pm

    Hi Rama, nimefurahishwa na site yako, kwa jinsi ulivyoweza kuingiza picha hope tutasaidiana kwa hilo

  • 2. Martha  |  May 10, 2005 at 7:09 pm

    Ni kama Mkapa alikuwa akisema haya Dogo nimekusafishia kazi kwako dogo.

  • 3. 性爱  |  October 30, 2005 at 9:30 pm

    I am totally nude come see me. Take a bit for all pics and movies to load.

    Why do I do this I like to make men blow their jiz in their pants.

    Visit me.性爱

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031