Wasomi wetu na dhana za Kizungu

May 7, 2005 at 10:52 am 1 comment

Katika kona yangu ambayo awali nilikuwa nimeipa jina la hoja motomoto na kuibadilisha kuipa jina la Darubini yangu, nimeingiza makala moja ambayo inahusiana na mjadala ambao umekuwa ukizuka na kufifia mara kwa mara juu ya lugha gani Watanzania tunaweza kuitilia mkazo katika mitaala yetu ya kielimu. Soma hapa ujue mawazo yangu kabla ya kunipa maoni yako kuwa unaonaje?

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wasomi wetu na dhana za Kizungu Karibu Tanzania

1 Comment Add your own

  • 1. Anonymous  |  May 7, 2005 at 12:48 pm

    makala safi sana.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031