Karibu Tanzania

May 7, 2005 at 8:35 pm Leave a comment

Kuna mmoja kati ya wasomaji wangu aliye Canada ambaye aliniuliza kuwa ni namna gani anaweza kunipata pamoja na kuhitaji pia kutambua vizuri Tanzania iki namna gani. Kwa manufaa yake yeye binafsi pamoja na wengine wote ambao bado walikuwa hawaijui vyema Tanzania, nimeanzisha kolamu maalum kwa ajili ya kuwawezesha wasomaji wangu kutambua baadhi ya mambo ya msingi kuhusiana na nchi yangu. naamini kuwa wakishamaliza kusoma hapo watakuwa katika nafasi nzuri ya kuweza kuja nitembelea au hata kutalii Tanzania. Karibuni Tanzania

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wasomi wetu na dhana za Kizungu Karibu Tanzania

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031