Hatimaye moshi wa kijani wafuka Dodoma

May 5, 2005 at 11:17 am Leave a comment

Kwa hakika kikao cha ‘Baraza la makadinali wa CCM’, kilichokutana kwa muda wa siku tatu mjini Dodoma, kimefanikiwa kumpata ‘Papa’ wao, ambaye atakiongoza chama hicho kuibuka, kwa mara nyingine tena, na ushindi wa kishindo, katika uchaguzi mkuu ujao wa mwaka 2005. Soma hapa kumjua huyo ‘Papa mtakavitu’. Ikiwa unalolote unalopenda kujadili kuhusu mshindi huyu, bilashaka wakati ni huu, karibu tumjadili.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wajua ilivyokuwa Dodoma? Hatimaye moshi wa kijani wafuka Dodoma

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031