Wajua ilivyokuwa Dodoma?

May 4, 2005 at 11:00 am Leave a comment

Kutokujadiliwa kwa rufaa ya Mzee wa ushindi, kutupiwa virago kwa baadhi ya wachukua fomu na kisha wakakaa kimya kinyume na wengi tulivyokuwa tukidhania huku pia wengine wakijitoa, ni baadhi tu ya vijambo (sio mbwembwe), vilivyojiri mjini Dodoma wakati wa vikao vya ‘Baraza la Makadinali wa CCM’, vya kuelekea kumsaka ‘Mtakavitu Papa Wao’ (wangapi sijui). Katika siku za karibuni, nitawaletea mlolongo mzima wa matukio yaliyojiri mjini hapa, kuanzia siku ya kwanza hadi siku ambayo hatimaye, kutoka katika Sestine yao (Chimwaga), tuliweza kusikia Habemus Candidati

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wajua ilivyokuwa Dodoma? Hatimaye moshi wa kijani wafuka Dodoma

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031