Ndugu wananchi,………….

May 4, 2005 at 10:51 am Leave a comment

Dalili za moshi wenye rangi mchanganyiko (Kijani na Njano), kufuka zinazidi kukaribia sasa, lakini kama nilivyowahi kutanabaisha awali, ni baada ya kutanguliwa na “mmwagiko wa damu”. Hii ni baada ya vikao vya siku mbili vya kamati kuu na halmashauri kuu ya ‘Baraza la Makadinali’ wa CCM, ambavyo sasa vinaelekea kutupatia jina la mtu ambaye watamtawaza kama ‘Papa’ wao.

Baada ya vikao vya kamati kuu na hatimaye halmashauri kuu ya CCM, kukutana jana na juzi mjini Dodoma, hatimaye wagombea watatu ambao watachujwa leo hii na hatimaye mmoja wapo kutajwa kama mgombea wa kiti cha urais kwa tiketi ya chama hicho, wamepatikana na leo hii, wawili kati yao wanatarajiwa kuchujwa zaidi ili kumpata mmoja ambaye atatawazwa kuwa ndiye mgombea, na bilashaka atakayekuja kuwa mwenyekiti wa chama hicho katika siku za karibuni. Unajua ilikuwaje? Soma hapa

Entry filed under: maskani. Tags: .

Ndugu wananchi,…………. Wajua ilivyokuwa Dodoma?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031