Moshi bila damu?

May 3, 2005 at 12:51 pm Leave a comment

Poleni sana ndugu zangu ambao mmekuwa mkiusubiri kwa hamu sana Moshi utakaoufuka kutoka katika Sestine ya wana-CCM (Chimwaga), kujua kuwa utakuwa wa namna gani. Najua ni kwa kiasi gani mmekuwa na hamu sana ya kujua moshi huo utakuwa wa aina gani, mwekundu, mweusi, kijani, njano au cheche kama ninavyoamini mimi; lakini jambo moja ninalowaombeni mtambue ni kwamba, moshi huu mnaousubiri bwana sio sawa na ule wa Vatican.

Huu ni moshi ambao ili uweze kutoka ni lazima kwanza “damu imwagike”. Unashangaa!. Waliokuwa wamenunua (Kuchukua??), fomu ni watu 11, kati ya hao ni mmoja tu ambaye anatakiwa, unadhani hawa wengine watafanywa nini?. Kuchinjiwa baharini, kama wenyewe wanavyoita zoezi hilo la mchujo, ndio maana nawaambia kuwa subira yenu ni muhimu sana kwasababu ni lazima ‘damu’ za watu 11, zimwagwe baharini kwanza ndio moshi uweze kutoka.

Kwamba moshi utakuwa wa aina gani, hilo ni swali jingine kabisa lakini ni lazima utoke na ni lazima kwanza utanguliwe na kumwagika kwa damu za watu watakaochinjiwa baharini. Wakati naandika kaujumbe haka, tayari sita wameshachinjiwa baharini zamaaaaani sana, na tunasubiri wengine wawili kisha wawili tena ili tumpate mmoja na mgombea mwenzake.

Kigumu Chama cha Mapinduzi

Entry filed under: maskani. Tags: .

Dunia bwana !!!!! Moshi bila damu?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
May 2005
M T W T F S S
« Apr   Jun »
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031