Unayafahamu haya kumhusu Dk. Salim?

April 29, 2005 at 7:14 pm Leave a comment

Kashfa, matusi, kuchafuliana majina na mengineyo mengi, ni miongoni mwa mambo ambayo yametawala, wakati huu Watanzania wakiwa wanasubiri kwa hamu kumjua ni nani atakayeteuliwa kwa ajili ya kuwania nafasi ya Urais kwa tiketi ya CCM. Miongoni mwa kashfa ambazo mmoja kati ya wagombea wa nafasi hiyo, Dk. Salim Ahmed Salim, alitupiwa ni pamoja na kuwa alihusika katika mauaji ya rais wa kwanza wa Zanzibar, Sheikh Abeid Amani Karume.

Hata hivyo, kumekuwa na habari za kufurahisha kwake yeye baada ya mmoja kati ya wahusika wakuu katika kesi hiyo kumsafisha kupitia gazeti moja la kila siku nchini Tanzania. Unajua mhusika huyo kamsafisha vipi mgombea huyu? Soma hapa

Entry filed under: maskani. Tags: .

Unayafahamu haya kumhusu Dk. Salim? Amka mwanamke wa Kitanzania, Amka mwanamke wa Kiafrika

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,183 hits
April 2005
M T W T F S S
    May »
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930