Hawa ndio wabunge wetu, na haya ndio madudu yao

April 29, 2005 at 12:12 pm Leave a comment

Sakata la waheshimiwa wabunge wetu ambao tuliwateua kwenda kutuwakilisha katika chombo cha kutunga sheria (Bunge), la kuhusika katika tuhuma za kuwatafutia Visa wanawake wawili wa kisomali kwa ajili ya kuwapeleka ng’ambo, limezidi kuwa mjadala mkubwa nchini Tanzania toka Bunge lilipoamua kuwatimua hadi mwezi Agosti mwaka huu.

Siku moja baada ya kutimuliwa kwao, vyombo mbalimbali vya habari viliripoti tukio hilo. Soma kilichoandikwa siku hiyo katika magazeti ya Majira na Nipashe kisha utoe maoni yako kuhusiana na kashfa hii kubwa kuwahi kumkumba kiongozi wa ngazi hii.

Entry filed under: maskani. Tags: .

Hawa ndio wabunge wetu, na haya ndio madudu yao Uwazi wa Mkapa huu hapa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
April 2005
M T W T F S S
    May »
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930