Hizi ndizo sheria zitazowahukumu wagombea CCM

April 28, 2005 at 5:20 pm Leave a comment

Niandikapo makala haya, kumebakia takriban wiki moja tu kabla ya Watanzania kumjua mtu atakayesimama kuwania nafasi ya Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), mtu ambaye pia wananchi wengi wamekuwa wakimtarajia kuwa ndiye atakayeingia katika lile jumba jeupe pale jijini Dar es salaam, baada ya uchaguzi mkuu wa mwezi Oktoba mwaka huu.

Mgombea huyo ambaye atatoka kati ya walionunua (kuchukua?) fomu za kuwania kuteuliwa, ambao jumla yao walikuwa ni 11. Je unajua au pengine unakumbuka kuwa mgombea huyo, na uteuzi wote utakwenda kwa utaratibu upi? Hebu bonyeza hapa ujikumbushe kanuni za uteuzi huo

Entry filed under: maskani. Tags: .

Wabunge wetu wanapotudhalilisha Hizi ndizo sheria zitazowahukumu wagombea CCM

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Trackback this post  |  Subscribe to the comments via RSS Feed


Blog Stats

  • 31,180 hits
April 2005
M T W T F S S
    May »
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930